หัวข้อ: สวัสดดีคับ มือใหม่รัก ปลาฮอลันดายักคับ  (อ่าน 1983 ครั้ง)

pantakarn

• บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 18 สิงหาคม 2012, 08:13:45 PM »
 ผมชื่อฟี่นะคับ  อายุ15ปีคับ  อยู่สมุทรปราการ   มีบ่อปลายาว3 เมตร  กว้า  1เมตร อยากเลี้ยงปลาฮอลันดายักคับๆๆๆๆ
    ขอความรู้หน่อยคับ พี่ๆๆๆๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ   :D :D :D :D :D :D :D

มิ้วค์

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 08:27:07 PM »
ผมชื่อฟี่นะคับ  อายุ15ปีคับ  อยู่สมุทรปราการ   มีบ่อปลายาว3 เมตร  กว้า  1เมตร อยากเลี้ยงปลาฮอลันดายักคับๆๆๆๆ
    ขอความรู้หน่อยคับ พี่ๆๆๆๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ   :D :D :D :D :D :D :D

ยินดีต้อนรับครับ   ชมปลาได้ในบอร์ดซื้อ-ขายได้เลยครับ

Mawwan

• Newbie
  • *
« ตอบ #2 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2018, 10:14:42 AM »
สวัสดีค่ะ แฟนฉันเป็นคนที่ชอบตกปลามากเลยค่ะ ฉันนี้ก่ต้องพาเค้าไปตกบ้านที่โน้นที่นี้ตลอดเลยค่ะ  สุขภาพ