หัวข้อ: หนอนแดงกับไระเล  (อ่าน 2397 ครั้ง)

get_noraset

• บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 07 ตุลาคม 2012, 07:32:36 PM »
ถ้าผมให้หนอนแดงกัไรทะเลมาเกินไปมีผมเสียไหมครับ?ขอคำแนะนำน่อยครับ(มือใหม่ครับขอฝากตัวด้วยครับ)

มิ้วค์

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 12:34:50 AM »
ถ้าผมให้หนอนแดงกัไรทะเลมาเกินไปมีผมเสียไหมครับ?ขอคำแนะนำน่อยครับ(มือใหม่ครับขอฝากตัวด้วยครับ)

มีซิครับ ให้ในปริมาณพอดี และให้อาหารอย่างอื่นควบคู่ไปจะดีมากครับ  เอาให้สารอาหารครบตามโภชนการอ่าครับ  แล้วจะโอเค