หัวข้อ: +++...รบกวนพี่ๆน้องช้่วยสมัครสมาชิคกันใหม่อีกรอบนะครับ...+++  (อ่าน 2225 ครั้ง)

มิ้วค์

• Administrator
  • Hero Member
« เมื่อ: 30 ตุลาคม 2012, 10:14:46 PM »
เนื่องจากเวปไซค์ fishandcar ถึงเวลาที่ต้องปรับเปลี่ยนรูปแบบใหม่กานซักทีครับ  รอบนี้มิ้วค์เรยพยายามปรับปรุงเวปไซค์ให้น่าสนใจมากยิ่งขึ้น พยายามเพิ่มฟังชันการใช้งานต่างๆเพื่อตอบสนองสมาชิคทุกท่านเพื่อให้สะดวก และไม่เบื่อกับเวปหน้าตาโบราณ

และยังทะยอยเพิ่มออฟชั่นอีกมากมายครับ  จะพยายามปรับปรุงแก้ไขไปเรื่อยๆๆๆครับ  ใครอยากรู้ว่าเป็นอย่างไรต้องติดตามครับ

วันนี้มิ้วค์เรยถือโอกาสขอโทษและขอความร่วมมือพี่ๆน้องๆสมาชิคทุกท่านรบกวนช่วยกันสมัครสมาชิคใหม่กันอีกรอบนะครับ  เนื่องจากมีสมาชิคจากต่างด้าว ( ที่ไม่พึงประสงค์ให้เข้ามา ) เข้ามาเยอะ

เรยเพิ่มระบบความปลอดภัยให้มากยิ่งขึ้น  เรยต้องทำการลบทั้งหมดออกเพื่อเราทุกคนจะได้เข้ามาสู้ร้านปลาสวยออนไลน์และใช้กานนานๆๆๆครับ  รบกวนช่วยสมัครกันอีกรอบนะครับ  เพื่อส่วนรวม ต้องช่วยกันนะครับ

ขอบคุณทุกๆท่านจากใจจริงนะครับ  มิ้วค์จะพยายามคิดรูปแบบหน้าตาเวป และจะพัฒนาเวปไซค์ให้น่าสนใจตลอดไปครับ สัญญา

ขอบคุณครับ

รายละเอียดเพิมเติมสอบถามได้เลยครับที่ 0803289859     สายด่วน 24 ชม.