หัวข้อ: 76 จังหวัด ทุกภาค ทั่วไทย ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆจัดส่งปลาทองให้ครบแล้ว  (อ่าน 32431 ครั้ง)

มิ้วค์

• Administrator
  • Hero Member
« เมื่อ: 08 ธันวาคม 2012, 07:54:16 PM »
กระทู้นี้ขออนุญาติทั้งขึ้นมาเพื่อขอบคุณลูกทุกๆท่านนะครับ ที่ไว้วางใจใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ มาโดยตลอด

ขออธิบายก่อนนะครับ ลูกค้าหลายท่านที่อยู่กรุงเทพ โชคดีที่เราได้อยู่ใกล้กันฉะนั้นระยะทางย่อมไม่เป็นผลต่อการเลือกซื้อปลาทอง แต่ต่างจังหวัดอ่าซิครับ ก่อนหน้านี้อยากเลี้ยงปลาทองเกรดสวย ต้องเดินทางมากรุงเทพอย่างเดียว เพราะร้านขายปลาต่างจังหวัดน้อยร้านมากครับที่จะกล้ารับปลาเกรดสวยราคาสูงไปขายเพราะยังยึดติดกับการจับปลาเกรดโหล จับจำนวนไปขายราคาสูง ทำให้ใครหลายคนที่อยากเลี้ยงปลาทองเกรดสวย ศึกษาว่าปลาสวยเป็นอย่างไรได้แต่ดูในนิตยสาร อินเตอร์เน๊ต แต่พอเอาเข้าใจพอไปซื้อเลี้ยงแล้วมันไม่ใช่ ก็คิดอยู่คนเดียว เข้าใจคนเดียวว่าปลาเรานี้หระสวยที่สุด ประกวดได ( ขอบอกก่อนนะครับ ที่มิ้วค์พูดมันออกมาจากความรู้สึกที่เคยเป็นเมื่อครั้งยังเด็ก และอยู่ต่างจังหวัด ) แต่สมัยนี้ก็มีจังหวัดดังๆหลายๆจังหวัด หลายๆร้านก็มีการรับปลาเกรดสูงจนถึงประกวดไปจำหน่ายแล้ว แต่ก็ยังมีอีกหลายจังหวัดที่เรียกได้เลยว่าคลาดแคลนปลาสวย  แต่สมัยนี้มีโลกออนไลน์เปิดกว้างมากขึ้น ทำให้ร้านขายปลาทองออนไลน์มีมากขึ้นการเข้าซื้อปลาทองจากโลกออนไลน์ก็ทำได้ง่าย เหมือนหลายท่าที่สั้งซื้อปลาจาก เวปไซค์เรา หลายท่านก็ยังไม่กล้าเลือกซื้อ เพราะต้องโอนเงินก่อน อันนี้มิ้วค์เข้าใจเป็นอย่างดีครับ  แต่ทำไงได้ครับ ถ้าพูดกันตรงๆสมัยนี้มิฉาชีพเยอะ จะไว้ใจใครซักคนเลยยาก แต่มิ้วค์คนหนึ่งหระครับที่จะไม่ทำให้ลูกค้าผิดหวัง และไม่ทำลายอนาคตตัวเองแน่นอนครับ เพราะตลอดของการเปิดร้านมาตั้งแต่วันแรกจนถึงวันนี้วันที่ 8/12/2555 มิ้วค์ไม่เคยทำให้ลูกค้าคนไหนผิดหวังเรย ไม่ว่าเวลานัดส่งปลา ส่งเวลาแปะทุกครั้งตามนัด ปลาทุกตัว เลือกซื้อตัวไหนส่งตัวนั้นไม่เคยผิดตัว ประมาณ 3 ปีกว่าหระครับ เคยมี 1 ครั้งครับอันนี้ขอยอมรับผิดอย่างจริงใจเรยขออนุญาติพี่ติที่เชียงใหม่นะครับขอยกตัวอย่างเคสนี้เคสเดียวเรยที่มิ้วค์เสียใจมากและกราบขออภัยจริงๆ คือเรื่องมีอยู่ว่าพี่ติสั้งปลามิ้วค์เมื่อประมาณ 6 เดือนที่แล้วช่วงเวลาประมาณเที่ยงคืนกว่า เป็นจำนวนออเดิอที่ค่อนข้างเยอะครับ และด้วยช่วงเวลานั้นก็เรยมึนๆงงงง และช่วงเช้าประมาณ 9 โมงพี่เค้าโทรมาว่าส่งปลาให้พี่ด่วนเรย  มิ้วค์ก็งง ส่งเรยหรอครับ ? ปลายังไม่ได้อดอาหาร พี่ติตอบมาว่า ส่งมาเรยพี่อยากได้แล้ว บอกตรงๆมิ้วค์ก็เพิ่งตื่นยังงงงง  โอเคครับ มิ้วค์ไม่รับผิดชอบเรื่องปลาเสียหายนะ พี่ติตอบมาว่า ไม่เปนไรมิ้วค์พี่สั้งแบบนี้มาเยอะแล้ว ส่งเครื่องบินมาเรยนะ  มิ้วค์ตอบ โอเคครับ ของเช็คไฟล์บินก่อน นะเวลานั้นก็เกือบ 10 โมงเช้า ต้องไปส่งก่อน บ่าย 2 โมงเพื่อสแตนบายขึ้นเครื่องรอบ 4 โมงเย็น  มิ้วค์ต้องทำเวลาสูงมาก แพ็คปลา 2 กล่องโฟม รีบขับรถไปดอนเมือง ไปถึงประมาณ บ่ายโมงครึ่ง  ส่งเสร็จโทรคอนเฟริม ส่งเรียบร้อยแล้วครับพี่ รับปลาประมาณ 5 โมงครึ่ง พี่ติบอกว่า โอเค ขอบคุณมากมิ้วค์  6 โมงเย็นมิ้วค์โทรกลับไปสอบถาม พี่ติบอกว่ารับปลาเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากๆ  ช่วงทุ่มกว่าพี่ติโทรกลับมามิ้วค์ลืมอะไรหรือเปล่าอ่า ? มิ้วค์ก็คิด แลถามพี่ติกลับไปว่า มิ้วค์นึกไม่ออกจริงๆครับ ? พี่ติบอกว่าขาดฮอลันดายักษ์ไปตัวนึ่ง  โอ้โห้.....พระเจ้าช่วย มิ้วค์ไม่เคยผิดพลาดแบบนี้มาก่อน เนื่องจากมิ้วค์ จดออเดิป แล้วตัวฮอลันดายักษ์พี่ติมาสั่งเพิ่มรอบหลัง มิ้วค์เรยจดเพิ่มมาอีกหน้าหนึ่ง และช่วงเวลารับออเดิปเป็นช่วงดึก+อาการง่วงครับ พอเช้ามา ก็ดูรายการ ลืมดูอีกหน้าหนึ่งที่มีฮอลันดาเพิ่มมาอีก 1 ตัว โอ้โห้ รีบขอโทษพี่ติทันที่ทันใด และบอกพี่ติว่าพี่ครับมิ้วค์ขอโอนยอดฮอลันดายักษ์คืนนะครับ มิ้วค์ผิด มิ้วค์ขอโทษจริงๆ รอบหน้าจะไม่มีการผิดพลาดแบบนี้อีก  พี่ติน่ารักมากครับ ตอบกลับมาว่าไม่เป็นไร เดี่ยวมิ้วค์เก็บไว้ให้พี่ด้วย รอบหน้าค่อยส่งมาพร้อมปลาใหม่  มิ้วค์รีบตอบเรยครับ โอเคครับ มิ้วค์จะเก็บไว้ให้อย่างดีเรย  และแล้วพี่ติก็หายไปประมาณ 5 เดือน 555+ มิ้วค์เลี้ยงไว้ให้ ให้อาหารเปลี่ยน้ำดูแลไม่เคยขาดตกบกพร่อง ลูกค้าถามบอกว่ามีเจ้าของแล้ว ไม่ขายครับ  4 เดือนกว่าผ่านไป ปลาเป็นจุดขาว พยายามรักษาใส่ยา ณ.ช่วงเวลานั้นมิ้วค์กลับบ้านที่ชุมพร พอขึ้นก็เห็นปลาเป็นจุดขาว รีบใส่ยารักษา แต่ก็ช่วยไม่ทันครับ ปลาตัวนั้นเรยตาย เหมือนปฏิหาร ผ่านไป 2 สัปดาห์พี่ติ โทรมาสั่งปลาใหม่  เรยขอโทษและบอกว่าปลาตาย พี่ติบอกว่าไม่เปนไร มิ้วค์รู้สึกผิดมากๆๆๆ บอกตรง บอกจากใจ ก็เลยแถมปลาใหม่เกรดสวยไปชดเชยให้พี่เค้า   ถ้าพี่ติได้อ่านข้อความกระทู้นี้มิ้วค์อยากจะขอโทษอีกครั้ง และขอบคุณพี่ติที่ให้โอกาสมิ้วค์ + ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆเป็นอย่างสูงครับ       1 เหตุการณ์ เรื่องจริง มิ้วค์ทำผิด มิ้วค์กล้าเปิดเผยครับ และหลังจากนั้นตลอดมามิ้วค์ไม่เคยผิดพลาดอีกเรย  ปลาที่ลูกค้าต่างจังหวัดสั่งบอกให้มิ้วค์คัดให้ มิ้วค์บอกเรยครับมิ้วค์คัดปลาสวยให้เรย ไม่ต้องกลัวว่ามิ้วค์คัดปลาขี้เหร่ให้ เนื่องจากพี่ที่อยู่ต่างจังหวัดทุกท่านเค้าไว้ใจเรา ให้โอกาสเราได้คัดปลา ฉะนั้นในเมื่อลูกค้าไม่มีโอกาสได้มาที่ร้านมิ้วค์จะเลือกตัวที่มิ้วคิดว่าดีที่สุดในชุดนั้น ถ่านวีดีโอ อัพโหลดyoutube ส่งเมลให้ดูก่อนโอนเงิน ถ้าลูกค้าชอบค่อยโอนเงิน ปลาทุกตัวลูกค้าต่างจังหวัดที่สั้งต้องได้ชมก่อนโอนเงินครับ เพราะมิ้วค์คิดว่าถ้ามิ้วค์ส่งปลาไม่สวยไป คุณจะผิดหวังในตัวเราทันที และจะเลิกซื้อปลาจากเรา มิ้วค์ก็ต้องปิดกิจการ แต่ถ้าเราจริงใจ บอกตำหนิทุกอย่างก่อนหมด ลุกค้าพอใจปลาตัวนั้นกับราคา มิ้วค์เชื่อครับพอปลาไปถึงมือ ไม่มีทางที่จะผิดหวังและไม่มีทางที่จะเสียความรู้สึกกับเรา  บางครั้งถ่ายให้ชม ปลาไม่สวยเหมือนมาชมตัวจริงหรอกครับ แต่พอปลาถึงมือ มิ้วค์ค่อนข้างมั่นใจ ว่าคุณภาพและราคา ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

อธิบายซะเยอะเรยครับ   ไม่มีอะไรหรอกครับ  กระทู้นี้ตั้งขึ้นมาเพื่อมาขอบคุณลูกค้าทุกๆท่านที่เข้ามาเลือกชมปลาสวยจากร้านเรา และร้าค้าออนไลน์ต่างจั้งหวัด  วิธีสั้งปลาจากต่างจังหวัด  ก็จะมีวิธีดังนี้

1.ลูกค้าเลือกชมปลาจากร้านค้าออนไลน์ของเรา ชอบกระทู้ไหน ตัวไหน แล้วโทรมาสอบถามมิ้วค์ผ่านเบอร์ 0803289859
2.มิ้วค์รับออเดิป ก็จะดูให้ว่ายังอยู่ที่ร้านหรือเปล่า ถ้ายังอยู่จัดโทรคอนเฟริม ป๊าปปป  รีบถ่ายภาพตัวนั้นๆ ส่งอีเมลให้ลูกค้าชม
3.ถ้าลูกค้าชอบ ประทับใจเมื่อได้รับเมลแล้ว จะโทรมาตอบรับว่าเลือกซื้อตัวนั้นๆๆๆ
4.มิ้วค์รับออเดอ และ คำนวนค่าใช้จ่าย ส่ง Sms ไปให้ พร้อมทั้งรายละเอียดการส่งปลาเบื้องต้น
5.ลูกค้าโอนเงินมา บัญชีเดียวเลยครับของร้านปลสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆคือ   ชื่อบัญชี ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ กระทำแทนโดย นายอภิชาติ แสงสุวรรณ บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 160-266694-9 ธนาคารไทยพานิชย์ สาขา เดอะมอลล์บางกะปิ บัญชีเดียว ตรวจสอบได้เลยครับ เราจริงใจ เรากล้าเปิดเผยเพื่อความสบายใจของลูกค้า
6.ทันทีที่ได้รับ sms ยืนยันว่ามีเงินเข้าบัญชี เราจะเก็บปลาตัวนั้นไว้ให้ลูกค้าที่สั้งออเดอมาไว้ให้ เพื่องดอาหาร ระหว่างนั้นเราก็ใส่ยา กักโรคให้อีกรอบ เพื่อความสบายใจว่าส่งปลาไปแล้วไม่มีปัญหาแน่นอน ประมาณ 1-3 วัน แล้วแต่ว่าจังหวัดอะไร ระยเวลาเดินทางนานแค่ไหนครับ
7.ก่อนส่งปลาทางร้านจะโทรไปสอบถามข้อมูลที่ให้ส่ง ที่อยู่  ก่อนส่งโทรคอนเฟริมอีกรอบ หลังจากส่งเสร็จ จะมีพนักงานโทรไปบอกรายละเอียด เวลารับ เที่ยวของรถ ประมาณนั้น ถ้าไม่มีโทรหามิ้วค์ได้ 24 ชม. ครับ
8. มิ้วค์ส่งให้ได้ทั้ง เครื่องบิน รถทัว รถไฟ แล้วแต่ลูกค้าสะดวก  วิธีส่ง ทางร้านจะมีพนักงานรับ-ส่ง ไปยังเบอร์เกอร์ส่งปลาต่างๆทั่วประเทศครับ หรือ ถ้าจำนวนน้อยมิ้วค์จะวิงไปส่งเองครับ  ขออนุญาติอธิบายค่าส่งเบื้องต้นนะครับ มีหลายท่านต่อรองค่าขนส่งกับมิ้วค์ มิ้วคืบอกได้เรยครับว่า มันไม่เกี่ยวกับมิ้วค์ รายละเอียดเบื้องต้นนะครับ
    8.1 ถ้ามีพนักงานมารับ มิ้วค์จะจ่าให้เค้า 400 บาทในกรณีที่เป็นหมอชิต สุวรรณภูมิ และดอนเมือง ส่วนสายใต้( รถทัว ) 500 บาท  รวมค่าขนส่งแล้ว + ค่ากล่อง ค่าแพ๊กอีก 100 บาท
    8.2 ถ้ามิ้วค์ไปส่งเอง ค่าน้ำมัน ตีว่า 200 บาทมีบวกแน่นอนครับไม่มีน้อยกว่านี้ ค่ากล่อง+ค่เเพ๊ก 100 บาท ค่าส่ง 200-300 บาท ค่าทางด่วนจากรามคำแหงไปเป้าหมาย 140 บาท   มิ้วค์คิด 500 บาท ส่วนต่างที่เหลือออกให้เองครับ 

ปล.สินค้าที่ส่งให้บริษัทขนส่งทุกที่ที่มิ้วค์ส่งให้มีประกันให้หมดนะครับ ในกรณีที่ ของเสียหาย เรียกรับค่าชดเชยได้ทันทีประมาณ 500-1000 บาทครับ

เบื้องต้นประมาณนี้ครับ  อะิบายซะยาวเรย ขอบคุณลูกค้าทุกๆที่ไว้วางใจใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆนะครับ  สัญญาครับว่าจะไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน   เราจะพัฒนาตัวเราเองไปตลอดไม่หยุดนิ่งครับ  ขอบคุณจริงๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2014, 06:40:24 PM โดย มิ้วค์ »

มิ้วค์

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2012, 08:02:08 PM »
รายการแรกที่ ลงเวป จากหลายพันรอบที่เคยส่ง แต่ไม่ได้ลง ขอเริ่มต้นนะบัดนี้นะครับ

ขอบคุณพี่กิตติ จากอุบลราชธานีมากๆๆ ครับ

รายการส่งวันที่ 6/12/2555 รับของ เช้าวันที่ 7/12/2555

ขอบคุณมากๆๆ ครับ ทางเราจัดส่งให้เรียบร้อย และเน้นควาปลอดภัย อัดถุงใหญ่ๆ ปลาจะได้ว่ายน้ำเล่นกันอย่างสบาย ใส่กล่องใหญ่ ไม่เซพเรื่องค่ากล่องครับ เน้นความปลอดภัยเป็นหลัก เรื่องระเอียดเพิมเติมเดี่ยวโทรไปคอนเฟริมนะครับ ขอบคุณมากๆ

Log in ชมภาพนิ่งได้เรย

มิ้วค์

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2012, 08:06:49 PM »
ต่อมา  วันนี้ที่ 8/12/2555 รับของช่วง 11 โมง วันที่ 9/12/2555

ขอบคุณคุณโอม ปัตตานีครับ ที่อุดหนุนร้านปลาสวยมาโดยตลอด อุดหนุนกันประจำ นับครั้งไม่ถ้วน  11โมงเช้ารับของได้เรยนะครับ  ขอบคุณมากครับ

พรุ้งนี้ช่วงเที่ยงจะโทรไปเทคแคร์ครับ รอรับสายด้วย

ขอบคุณคุณโอมครับ

Log in ชมภาพได้เรย

มิ้วค์

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2012, 01:12:53 AM »
ขอบคุณพี่เอก โคราชครับ ที่ไว้ใจและใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ มาโดยตลอดอีกคนหนึ่งเชนกัน

ออเดอของพี่เอกสั่งมาเมื่อวันที่ 8 ธค.2555 เป็นริวกิ้นหางสั้น  กำหนดส่งวันที่ 10/12/2555

และวันนี้ก็ได้ส่งให้เสร็จเรียบร้อย ส่งเที่ยงวัน รับปลาประมาณ 4 โมงเย็น  5 โมงเย็นโทรมาบอกว่าพี่ชอบมากถ้าไม่ส่งวันนี้นะจะสั้งออเดิปเพิ่มอีก555+  ไม่น่ารีบส่งเรยมิ้วค์  555+ ซะงั้น  ส่งตามกำหนดรับ รับเงินพี่เค้ามาแล้ว ต้องส่งตามกำหนด ไม่เลดแน่นอน  เดี่ยวผู้ซื้อไม่ประทับใจในตัวเรา

ขอบคุณพี่เอกมากๆๆๆนะครับ  มีอะไรก็โทรหามิ้วค์ได้เรยนะครับ  ไม่ต้องเกรงใจ

Log in + สมัครสมาชิค ชมภาพนิ่งได้เรยครับ มิฉะนั้นจะไม่เหนภาพนะครับ

ขอบคุณครับ

มิ้วค์

« ตอบ #4 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 02:21:21 AM »
ขอบคุณคุณอาทิตย์จากนครศรีธรรมราชครับ จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

ครั้งแรกของคุณอาทิตย์ครับ ขอบคุณนะครับที่ไว้วางใจใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ ปลาทั้งหมดตามออเดอที่สั่งมา 7 ตัว จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ รับปลาได้พรุ่งนี้ 12/11/2555 ตามที่คอนเฟริมกันได้เลยครับ รายละเอียดเพิมเติมโทรคุยกับมิ้วค์ได้เลยนะครับไม่ต้องเกรงใจ ขอบคุณมากครับ พรุ่งนี้จะโทรไปเทคแคร์อีกรอบครับ

มิ้วค์

« ตอบ #5 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 02:30:05 AM »
ขอบคุณพี่ผู้ชายใจดีจากซอยวัดบัวขวัญ นนทบุรีครับ

เมื่อวันที่11 /12/2555 มิ้วค์ได้รับโทรศัพท์จากพี่ผู้ชายคนหนึ่งบอกว่าต้องการ ฮอยักษ์และฮอกลาง รวมแล้ว 5 ตัว มิ้วค์บอกได้ครับเดี่ยวจัถ่ายภาพส่งเมลให้พี่เค้าชม  ถ่ายทั้งหมด 6 ตัวเผื่อสำรอง  แต่พี่กลับตอบมาว่า โอเค พี่เอาหมด....ซะงั้น  ยังไม่พอ ขอถ่ายให้ชมเพิ่มอีก 2 ตัว  พี่เค้าก็เอาหมดอีก แต่วันนี้วันที่ 12/12/2555 ต้องไปส่งปลาประกวดที่สวนสามพราน พี่เค้าน่ารักมากครับบอกว่ารอได้ กลับมามาส่งด้วยหระกาน มิ้วค์ตอบโอเคครับ ปรากฎว่าวันนี้ไปถึงหน้าบ้านพี่เค้า 21.15 น.โดยประมาณ พี่เค้าน่ารักมากๆๆๆ  ขอบคุณมากๆนะครับ มีอะไรโทรหามิ้วค์ได้เลยไม่ต้องเกรงใจนะครับ

ขอบคุณพี่ผู้ชายคนนี้มากๆครับ

ออเดิปที่ที่พี่เค้าซื้อไป 

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=c6VOW3hq6M0" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=c6VOW3hq6M0</a>
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=Z1n9uYnxQgI" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=Z1n9uYnxQgI</a>
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=1TbJfpJFO6w" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=1TbJfpJFO6w</a>
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=nXlG4Xtl_xo" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=nXlG4Xtl_xo</a>
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=iiGEhMmQR6M" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=iiGEhMmQR6M</a>
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=2KYfnZcqxe0" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=2KYfnZcqxe0</a>
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=uAdyyF_nlPc" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=uAdyyF_nlPc</a>

มิ้วค์

« ตอบ #6 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 11:52:07 PM »
ขอบคุณพี่วิรัตน์จากจังหวัดขอนแก่น มากนะครับที่ไว้วางใจใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

อีกหนึ่งคนที่น่ารักมากครับ อุตสาห์รอปลาซักหลายวันเรย และที่สำคัญเป็นครั้งแรกด้วยที่ไว้วางใจใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

ขอบคุณมากครับพี่ที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ ณ.วันที่ 18/12/2555 รับของได้เช้ามืด วันที่ 19/12/2555

รายละเอียดโทรคุยกับมิ้วค์ได้เลยครับ ขอบคุณมากๆๆๆและขอโทษด้วยครับที่ให้รอหลายวัน  ขอโทษจริงๆครับ

Log in ชมภาพนิ่งได้เรยครับ

มิ้วค์

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 มกราคม 2013, 01:37:27 PM »
อีกหนึ่งที่ไว้วางใจใช้บริการเป็นครั้งแรก น่าประทับใจมากๆครับ 

ขอบคุณคุณเอกภพ จากหาดใหญ่มาก ที่ไว้วางใจเลือกซื้อปลาจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

รอรับปลาสวยได้เลยนะครับบบบบบบ   ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนครับ มิ้วค์การันตรี

ขอบคุณมากๆๆครับ

มิ้วค์

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 มกราคม 2013, 05:02:31 PM »
ขอบคุณคุณอาทิตย์จากจังหวัดนครศรีธรรมราชด้วยครับ ที่ไว้วางใจสั้งปลาจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ มา 2 รอบติดต่อกัน

โดยขยายเพิ่มตู้มีมากขึ้นเรื่อยๆ เพราะหลงไหลในความงามของปลาทอง  รอบนี้เรยสั้งหนักเรยยยย  ก็จะมี

1. สิงห์ลูกผสม ขาว-แดง
2. สิงห์ผสม " เผือกตาแดง "
3. สิงห์ดำตามิด

และที่สำคัญเราให้สิทธิพิเศษส่วนลดมากมายจากการกด Like จากหน้าแฟนเพจ http://www.facebook.com/RanPlaSwyNaCakiw

แค่นั้นยังไม่พอ เราแจกสิงห์ลูกผสมปลาโครงใหญ่ไปอีก 1 ตัวครับ  ลดจริง แจกจริง ไม่มีที่ไหนกล้าทำแล้วครับ มีที่ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วที่เดียวววว

ขอบคุณคุณอาทิตย์อีกครั้งที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ มาโดยตลอดครับ

มิ้วค์

« ตอบ #9 เมื่อ: 14 มกราคม 2013, 12:42:38 AM »
ขอบคุณ คุณอภิรักษ์ จากยโสธร  เป็นครั้งแรกที่ไว้ใจเรา

ขอบคุณ คุณอภิรักษ์ จากยโสธร ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆจัดส่งความสุขให้เรียบร้อยแล้ว วันที่ 14/1/2556 รอรับได้เลยครับ อุตสาห์รอมานานเนื่องจากติดปีใหม่ และมิ้วค์ยังติดภาระกิจส่วนตัวไม่สามารถส่งได้ตามที่คุณอภิรักษ์สะดวกทางเราต้องขอโทษอย่างยิ่งครับ

เราจึงชุดชุดโปรโมชั่นขาดเกือบขาดทุนจริงๆๆ มิ้วค์การันตรีว่าปลาเกรดสวยขนาดนี้กับราคาที่คุณอภิรักษ์ได้ไปหาซื้อที่อื่นแทบจะยากแล้วครับมิ้วค์กล้าฟันธง  แต่เราเกรงใจและอยากแทนคำขอโทษที่อุตสาห์รอและไว้ใจใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้ว เราจึงจัดลด แถม ปลาสวยให้เกินจะคุ้ม ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ จัดให้สุดๆๆๆแล้วนะครับ   

ขอบคุณมากๆนะครับ คุณอภิรักษ์

มิ้วค์

« ตอบ #10 เมื่อ: 14 มกราคม 2013, 12:48:34 AM »
ขอบคุณ คุณเอกภพจากหาดใหญ่ครับ ที่ไว้วางใจใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ ติดต่อกันอย่างรวดเร็ว

ในระยะเวลาไม่กี่วัน คุณเอกภพสั้งปลาจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ ติดต่อกันหลายต่อหลายรอบแล้วครับ รอบนี้จัดลดให้พิเศษแล้วนะครับ รวมผลจากการกด Like หน้าแฟนเพจด้วย วันนี้มิ้วค์จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ 14/1/2556 ไปรับความสุขได้เลยครับ รายละเอียดอื่นโทรคุยกับมิ้วค์ได้เลยนะครับ

ขอบคุณคุณเอกภพมากๆครับที่ไว้วางใจใช้บริการของร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอดครับ

มิ้วค์

« ตอบ #11 เมื่อ: 20 มกราคม 2013, 07:33:28 PM »
ขอบคุณร้านลูกปลา จังหวัดสราษฎร์ธานีมากๆครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

พลพรรคคนรักปลาKOI ชาวใต้สามารถไปจับจองปลาKOI เกรดสวย หลากหลายไซค์ที่ร้านลูกปลา จังหวัดสุราษฎร์ธานีได้เลย

ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆจัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณร้านลูกปลามากๆครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆตลอดมา

ขอบคุณครับ

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ 07.00 น. วันที่ 21/1/2556 ไปรับปลาได้เลยครับ

มิ้วค์

« ตอบ #12 เมื่อ: 26 มกราคม 2013, 01:36:22 PM »
ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ ขอขอบคุณคุณเม้นมากๆครับ ที่ไว้วางใจใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

โปรเจ๊คนี้ยาวไกลครับ เพราะลูกค้าต้องการปลาเกรดสวย ( ที่สุด ) เพื่อเลี้ยงดูเล่น ครั้งแรกคุยกันที่ 3 นิ้ว 9 ตัว

สุดท้ายเลี้ยงตู้ 72*30*36 ตู้ใหญ่มาก และเน้นว่าเป็นสิงห์ญี่ปุ่น  ทางFish&car แนะนำว่าถ้าเลี้ยงไซค์เล็กโอกาสที่ปลาจะเปลี่ยนแปลงสูง

****.....ความลำบากเริ่มเกิดขึ้น.......*****    ถ้างั้นขอไซค์ใหญ่เลยครับ 9 ตัว

ทางร้านปลวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ เลยขอจัดไซค์ 6-9 นิ้ว ไปให้เลยครับ 9 ตัว รวมทั้งทีเด็ดหลายๆตัวเลยยย

วันนี้ครบแล้วครับ 9 ตัว ตามสั่ง   ไปส่งเรียบร้อยแล้ว  ล๊อตนี้มีด้วยกัน 3 ตัว เทพเจ้าปลาสวยทั้งนั้นครับ

ขอบคุณคุณเม้นมากๆครับที่ไว้วางใจใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

มิ้วค์

« ตอบ #13 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 07:03:36 PM »
ขอบคุณพี่ใหญ่จากชุมแพครับ ที่อุดหนุนกันมาตลอด จัดส่งให้เเล้วครับ

อีก 1 คนครับสำหรับพี่ใหญ่จากชุมแพ ที่อุดหนุนปลามาโดยตลอด จากคนเลี้ยงกลายเป็นเจ้าของร้านใหญ่โต ขอบคุณมากๆครับที่อุดหนุนปลากันทุกๆเดือน มิ้วค์จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับรายละเอียดจะโทรไปคอนเฟริมนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

มิ้วค์

« ตอบ #14 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 05:20:26 PM »
ขอบคุณน้องโจ จากชุมพร ที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

อีกหนึ่งคนสำหรับคนรักปลา เพิ่งพบเจอครับคนแรกของชุมพรหลังจากที่ตามหาตั้งนานว่าจะมีบางไหมชุมพร ใครรักปลาโปรดเดินมาหาหน่อยครับ บ้านเดียวกันครับ จัดให้เรยราคาพิเศษสุดๆๆๆ รุ่นน้องตอน ม.ปลาย ขอบคุณน้องโจมากๆครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ มีอะไรโทรคุยกับมิ้วค์ได้เลยครับ 0803289859 ขอบคุณที่ใช้บริการครับ