หัวข้อ: 76 จังหวัด ทุกภาค ทั่วไทย ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆจัดส่งปลาทองให้ครบแล้ว  (อ่าน 32403 ครั้ง)

มิ้วค์

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบ #30 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 10:01:51 PM »
ขอบคุณ คุณคมกฤษ์ จากสุพรรณ ที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ เป็นครั้งแรกเหมือนกันที่ได้ส่งไปยังจังหวัดสุพรรณบุรี ใช้เวลานิดเดียวเอง แค่ไม่เกิน 3 ชม.ก็ถึงแล้ว ณ.เวลาขนาดนี้ 18.31 น. ปลาลงตู้เรียบร้อยแล้ว มิ้วค์ส่งไปเมื่อตอนบ่าย 3 กว่าๆๆ โอโห้รวดเร็วจริงๆครับ

ขอบคุณคุณคมกฤษ์มากๆครับที่ซื้อปลาทองจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ โอกาสหน้ามีเรื่องเกี่ยวกับปลาทอง ปลาสวย ทุกๆเรื่อง นายมิ้วค์ขอรับอาสาดูแลทางด้านนี้เรยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

มิ้วค์

« ตอบ #31 เมื่อ: 14 มีนาคม 2013, 11:49:39 PM »
ขอบคุณพี่ใหญ่จากชุมแพคร๊าบบบ

สั่งปลากันแบบไม่ยั้ง ขายดีจริงๆๆ สั่งกันอย่างขายที่จัตุจัก 555+

ขอบคุณพี่ใหญ่ครับผมที่อุดหนุนและเรียกใช้บริการจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆกันบ่อยๆๆ

โอกาสหน้านายมิ้วค์ขอรับอาสาดูแลเรื่องปลาสวยตลอดดดดด ทุกๆโอกาสนะครับ ขอบคุณมากๆครับพี่ใหญ่

มิ้วค์

« ตอบ #32 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 11:35:27 PM »
ขอบคุณพี่เนาวรัตน์มากๆครับที่อุดหนุนร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอดครับ

อีกหนึ่งคนที่น่ารักมากๆครับ หลงใหลในเสน่ห์ของปลาทอง แพงแค่ไหนก็ซื้อ จับจอง ของให้สวยและแข็งแรง สงสัยในบ่อปลาน่าจะเยอะกว่าร้านมิ้วค์แล้วมั่งครับ ( แซวเล่นครับ )

ขอบคุณพี่เนาวรัตน์มากๆครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ และ www.fishandcar.com มาโดยตลอด ขอบคุณจากใจจริงครับ

โอกาสหน้าถ้าเป็นเรื่องของปลาทอง ปลาสวย ทุกเรื่องเรียกใช้บริการจากนายมิ้วค์ได้เลยตลอด 24 ชม.นะครับ ไม่ต้องเกรงใจเลยครับ มิ้วค์ยินดี ขอบคุณมากๆครับ จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ รอรับปลาสวยได้เลย

มิ้วค์

« ตอบ #33 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 11:50:00 PM »
ขอบคุณพี่หนุ่มจากจังหวัดน่าน มากๆครับที่ใช้บริการจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

อีกหนึ่งคนครับที่ต้องขอบคุณมากๆ ที่ไว้วางใจใช้ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด โทรมาสอบถามหลายครั้ง แต่มิ้วค์ไม่สามารถหาปลาในสเป็คได้ หลายต่อหลายสัปดาห์พี่หนุ่มก็เฝ้ารอมาโดตลอด วันนี้จัดปลาเกรดสวย ให้ในราคาที่ประหยัดเพื่อให้พี่เค้าเอาไปขายต่อได้สบาย โดยแบ่งปลาให้แทบจะครึ่งร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ พี่เค้ากวาดเรียบบ

ขอบคุณพี่หนุ่มมากๆนะครับที่ไว้วางใจจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอดนะครับ  จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ รอรับปลาสวยได้เลยยย

มิ้วค์

« ตอบ #34 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:08:01 PM »
ขอบคุณ คุณพันธ์ศักดิ์ จ.พิษณุโลก มากครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้ว

รอรับน้องปลาทองน่ารักน่าชังได้เลยครับ มิ้วค์จัดส่งความสุขให้แล้วครับผม^^

โอกาสหน้าคิดถึงปลาทอง อย่าลืมคิดถึงนายมิ้วค์และร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆนะครับ

มิ้วค์

« ตอบ #35 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:10:54 PM »
ขอบคุณ คุณปริญญา จาก จ.ลำพูน

ที่เลือกใช้บริการ ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ รอรับเครื่องให้อาหารน้องปลาอัตโนมัติได้เลยครับ

มิ้วค์จัดส่งให้แล้วครับ ขอบคุณครับ^^

โอกาสหน้าคิดถึงปลาทอง อย่าลืมเรียกใช้บริการจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆนะครับ

มิ้วค์

« ตอบ #36 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:13:02 PM »
ขอบคุณคุณธนวัตร จากแม่สายที่อุดหนุนร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

รอบนี้เอาไปเยอะเลย ขอบคุณที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ รายละเอียดเดี๋ยวมิ้วค์โทรคอนเฟิมนะครับ^^

มิ้วค์

« ตอบ #37 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:16:29 PM »
ขอบคุณ พี่ติ จากเชียงใหม่มากๆครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ มาโดยตลอดครับ

รอบนี้จัดส่งขึ้นเครื่อง ปลาเยอะต้องทำเวลา แต่มิ้วค์มั่นใจว่าปลอดภัยสบายใจได้ครับ รับประกันทุกตัว

ขอบคุณพี่ตินะครับที่ให้โอกาสน้องคนนี้เเละเรียกใช้บริการมาโดยตลอด โอกาสหน้ามีอะไรให้มิ้วค์รับใช้สายตรงโทรหาได้เลยนะครับ

ขอบคุณจากใจจริงๆครับ ^^

มิ้วค์

« ตอบ #38 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:19:39 PM »
วันที่ 7 เมษายน 2556

ขอบคุณ คุณกัญญา จากเกาะลันตามากครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

แม้กระทั้งอยู่ใกล้ทะเลแต่ยังหลงไหลในความงามของปลาทองน่ารักจริงๆครับ

ขอบคุณมากๆครับพี่ กำลังดำเนินการจัดส่งให้ภายในวันนี้ครับ

รายละเอียดเดี่ยวมิ้วค์โทรคอนเฟริมอีกรอบน่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ

โอกาสหน้าคิดถึงปลาทอง อย่าลืมคิดถึงและเรียกใช้บริการจากนายมิ้วค์ และร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆได้เลยนะครับ

มิ้วค์

« ตอบ #39 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:23:12 PM »
ขอบคุณจักกริจ จากจังหวัดเชียงรายมากๆครับที่่อุดหนุนและใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิิวๆมาโดยตลอด

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ 2 กล่อง ขอบคุณมากๆครับ

โอกาสหน้าคิดถึงปลาทอง เรียกใช้บริการจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆได้เลยน่ะครับ

ที่นี้ที่เดียวที่มีครบทุกเรื่องทุกบริการของปลาทอง ขอบคุณมากๆครับ

มิ้วค์

« ตอบ #40 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:25:20 PM »
ขอบคุณ คุณวรชัยจากเพชรบูรณ์ที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

มิ้วค์จัดส่งฮอตาโปน น่ารักมากครับตัวจัดส่งให้แล้วนะครับ

โอกาสหน้ามิ้วค์ขอรับอาสาดูแลทุกเรื่องที่เปนบริการของปลาทองนะครับ

ขอบคุณมากๆครับที่ใช้บริการ จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ

มิ้วค์

« ตอบ #41 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:26:44 PM »
ขอบคุณพี่อภิสิทธิ์ จากขอนแก่นมากครีบที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

ล๊อตนี้รับปลาเกรดประกวดนับสิบตัว เหนว่าจะนำไปประกวดต่อ น่ารักจริงๆ

ขอบคุณมากๆครับที่อุดหนุนกันมาโดยตลอด โอกาสหน้าคิดถึงปลาทอง อย่าลืมคิดถึงนายมิ้วค์นะครับ

มิ้วค์

« ตอบ #42 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:28:25 PM »
ขอบคุณคุณรัฐโชติ รัตนพาหิระ ที่อุดหนุนร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมากๆครับ

วันนี้จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ รายละเอียดเพิ่มเติมเดี่ยวมิ้วค์โทรไปคอนเฟริมครับ

ขอบคุณมากครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

ขอให้มีความสุขและสนุกกับการเลี้ยงปลาสวย

โอกาสหน้าคิดถึงปลาทอง อย่าลืมคิดถึงร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆนะครับ ขอบคุณครับ

มิ้วค์

« ตอบ #43 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:29:25 PM »
ขอบคุณพี่หนุ่มจากจังหวัดน่านมาครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ รายละเอียดเพิ่มเติมเดี่ยวมิ้วค์โทรไปคอนเฟริมนะครับ

โอกาสหน้าคิดถึงปลาเรียกใช้บริการจากนายมิ้วค์ได้ 24 ชม.เลยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับผม

[/u
rl]

มิ้วค์

« ตอบ #44 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:30:58 PM »
รอบนี้เป็นครั้งที่ส่งปลาทองไปไกลที่สุดครับ " มาเลเซีย "

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

ขอบคุณมากๆครับที่อยู่คนละประเทศแต่ยังใจดีและน่ารักมากๆอุตสาห์อุดหนุนและใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ & www.fishandcar.com

ขอบคุณมากๆครับ