หัวข้อ: 76 จังหวัด ทุกภาค ทั่วไทย ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆจัดส่งปลาทองให้ครบแล้ว  (อ่าน 32432 ครั้ง)

มิ้วค์

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบ #45 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:32:29 PM »
ขอบคุณพี่เล็ก จากภูเก๊ตทากๆครับที่อุดหนุนร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ รายละเอียดจะคอนเฟริมอีกรอบนะครับ

ขอบคุณมากๆครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ & www.fishandcar.com

มิ้วค์

« ตอบ #46 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:34:30 PM »
ละแม จ.ชุมพร นายมิ้วค์จัดส่งปลาสวยไปเรียบร้อยแล้วครับรอรับความสุขได้เลย

ขอบคุณที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆครับ

โอกาสคิดถึงปลาทอง อย่าลืมเรียกใช้บริการจากนายมิ้วค์ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ ได้ตลอด 24 ชม.เลยนะครับ

มิ้วค์

« ตอบ #47 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:35:58 PM »
ขอบคุณพี่ธน จากเชียงใหม่มากๆครับที่อุดหนุนและใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

รอบนี้ราคาพิเศษ + ของแถมไปให้นิดหน่อยนะครับ

จัดส่งไปให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

โอกาสหน้าคิดถึงปลาทอง เรียกใช้บริการจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆได้เลยน่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

มิ้วค์

« ตอบ #48 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 03:37:22 PM »

ขอบคุณพี่ใจดีจากชุมพรจัดส่งความสุขให้เรียบร้อยแล้วครับ พรุ่งนี้รอรับได้เลย

รายละเอียดทั้งหมดเดี่ยวมิ้วค์โทรคอนเฟริมนะครับ

ขอบคุณมากๆครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

โอกาสหน้าคิดถึงทุกเรื่องของปลาทอง เรียกใช้บริการนายมิ้วค์ได้เลยไม่ต้องเกรงใจเลยครับ เราเต็มใจบริการ 24 ชม

มิ้วค์

« ตอบ #49 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2013, 07:56:40 PM »
12 พค. 2556

ขอบคุณพี่จังหวัดร้อยเอ็ดมากๆครับ ที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ & www.fishandcar.com

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ โอกาสคิดจะเลี้ยงปลาทอง อย่าลืมเรียกใช้บริการจากนายมิ้วค์ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆได้เลยนะครับ

ปล.โพสย้อนหลังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤษภาคม 2013, 08:14:19 PM โดย มิ้วค์ »

มิ้วค์

« ตอบ #50 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2013, 08:04:59 PM »
12 พค. 2556

ขอบคุณน้องจากเชียงใหม่มากๆครับ จัดส่งให้เสร็จสำหรับ บินตรงโดยนกแอร์เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ & www.fishandcar.com

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ โอกาสคิดจะเลี้ยงปลาทอง อย่าลืมเรียกใช้บริการจากนายมิ้วค์ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆได้เลยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤษภาคม 2013, 08:14:00 PM โดย มิ้วค์ »

มิ้วค์

« ตอบ #51 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2013, 08:13:22 PM »
เทคแคร์ เซอร์วิส + ส่งปลาต่อ 12 พค.2556 ภาระกิจเยอะเลยครับ

ส่งลูกน้อยตัวโปรดไปยังเมืองทองธานี ขอบคุณคุณเม่นมากๆครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

รอบนี้จัดปลาทองตัวสวย เกรดAAA ไปอีกหลายตัวเลยทีเดียว แทบกว่าตู้ก็เต็มแล้ว บ่อหน้าบ้านก็เกือบเต็มแล้ว

รอบหน้าสงสัยต้องเป็นสวนหลังบ้านแล้วหระครับ 555+ ( แซวเล่นครับ )

ขอบคุณคุณเม่นที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตอดครับผม ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงปลาครับ

มิ้วค์

« ตอบ #52 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2013, 08:17:34 PM »
ขอบคุณคุณMim มากๆครับ อยู่มาเลเซียอุตสาห์บินตรงมาซื้อปลาสวยจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

น่ารักที่สุดเลยครับโอกาสหน้า คิดถึงปลาทองอย่าลืมเรียกใช้บริการจากนายมิ้วค์ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ & www.fishandcar.com

เราเต็มใจพร้อมบริการเรื่องของปลาทอง 24 ชม.

มิ้วค์

« ตอบ #53 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2013, 08:38:50 PM »
ขอบคุณน้องวีจากลาดพร้าวมากๆครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

ปกติก็จัดแต่ปลาสวยๆ รอบนี้ตู้เต็มครับจัดตู้ 48 ครบเซ๊ต นายมิ้วค์และทีมงานอาสาจัดเทคแคร์ให้เสร็จสับ

ขอบคุณน้องวีที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

โอกาสหน้าคิดถึงปลาทองอย่าลืมเรียกใช้บริการจากนายมิ้วค์ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆำได้เลยนะครับ

เรามีทีมงานมืออาชีพ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤษภาคม 2013, 08:40:21 PM โดย มิ้วค์ »

มิ้วค์

« ตอบ #54 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2013, 09:22:25 PM »
ขอบคุณพีใจดีมากจากหมู่บ้านชื่อดังThe Landmark Residence มากๆครับที่เรียกใช้บริการจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

จัดส่ง เทคแคร์ เซอร์วิสครบครับ ตามสเปคของลูกค้าทุกอย่าง นายมิ้วค์ขอรับอาสาจัดให้ปลาทองเกรด AAA ทั้งเซ๊ตตามใจทุกอย่างในราคาสบายกระเป๋า

วันนี้เสร็จภาระกิจดึกขอแอบเก็บภาพมาฝากครับ

คิดจะเลี้ยงปลาทอง คิดถึงปลาทอง อย่าเรียกใช้บริการจากนายมิ้วค์ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆนะครับ

เพราะเราคือที่เดียวที่มีครบทุกเรื่องของบริการที่เกี่ยวกับปลาทอง

มิ้วค์

« ตอบ #55 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2013, 09:26:36 PM »
25 พค.2556

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ พรุ่งนี้รอรับได้เลยครับ กระบี่

ขอบคุณพี่นวรัตน์มากๆครับที่ใช้บริการร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆมาโดยตลอด

ขอบคุณจากใจจริงครับ โอกาสหน้าคิดถึงปลาทอง อย่าลืมคิดถึงนายมิ้วค์นะครับ ขอบคุณครับ

( โพสย้อนหลังครับ )

มิ้วค์

« ตอบ #56 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2013, 09:34:58 PM »
26 พค. 2556

ขอบคุณคุณพรศักดิ์ จากจังหวัดพิษณุโลกมากๆครับที่ใช้บริการ้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ & www.fishandcar.com

เป็นครั้งแรกที่ให้โอกาสร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆรับใช้ จัดส่งให้ตามสเปคเรียบร้อยแล้วนะครับ

รายละเอียดทั้งหมดจะโทรไปคอนเฟริมอีกรอบนะครับ ขอบคุณจากจริงครับที่ให้ดอกาสร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ

โอกาสหน้าคิดถึงปลาทอง คิดถึงบริการดีๆ คิดถึงปลาสวยๆ เรียกใช้บริการจากนายมิ้วค์ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ ได้ 24 ชม.เลยนะครับ

มิ้วค์

« ตอบ #57 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2014, 06:33:57 PM »
ยิ่งวันเวลาผ่านไปนานเท่าไร มิ้วค์และทีมงานร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆทุกคนต้องกราบขอบพระคุณทุกๆท่านที่รักปลาทอง ที่ให้โอกาสร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆได้มีโอกาสดูแลทุกเรื่องของปลาทอง และกราบขอบคุณทุกๆท่านที่ให้โอกาสเสมอมา หลายท่านแวะมาทักทายมาซื้อปลา มาเที่ยว มาชมปลาทองที่ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ ผม ( นายมิ้วค์ ) รู้สึกตื้นตันใจมากๆ แต่เสียดายที่ไม่ได้ถ่ายภาพทุกๆท่านเพราะบางครั้งด้วยความที่ทางร้านเกรงใจไม่กล้าขอ บางครั้งติดลูกค้าเข้ามาหลายราย บางครั้งทำไม่ทัน ต้องขออภัยในความผิดพลาดด้วยครับ และอีกหลายๆบุคคลที่ใช้บริการผ่านออนไลน์ ผ่านเวป  http://www.fishandcar.com/board/  ,  ผ่าน  https://www.facebook.com/fishandcarshop  ,  และผ่าน Line ID : fishandcarshop แล้วให้ทำการจัดส่งไม่ว่าจะเป็น รถทัว รถไฟ เครื่องบิน  มิ้วค์ต้องขอกราบขอบคุณจากใจจริงๆครับ  ดีใจมากๆครับ แต่การขอบคุณที่มิ้วค์พูดไปคงไม่มีค่าอะไร สิ่งที่มีค่ามากกว่านั้นคือมิ้วค์จะพัฒนาคุณภาพ และ มาตรฐานของร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ ให้สูงขึ้นไป พัฒนาคุณภาพตัวปลาทองสวยๆ คัดสรรคุณภาพปลาทองมาให้ทุกๆท่านเลือกชมเลือกจับจองเป็นเจ้าของกันโดยเราจะเพิ่มจำนวนให้มากขึ้น เราจะเพิ่มเกรดตัวปลาให้มากขึ้น เราจะปรับราคาให้ทุกคนได้สามารถเป็นเจ้าของได้โดยง่าย เราจะรักษาในการการบริการที่ดีที่สุด เราจะเพิ่มฐานการผลิตคัดสรรปลาจากฟาร์มคุณภาพให้มากขึ้น นี้หระครับคือสิ่งสิ่งที่มิ้วค์จะแทนคำขอบคุณที่มีให้ต่อคนรักปลาทองทุกๆคน ทุกคนสามารถคลิกเข้าไปชมปลาทองได้ง่ายผ่านเฟตบุค  https://www.facebook.com/fishandcarshop     หรือ ผ่านเวปไซค์ http://www.fishandcar.com/board/  ได้โดยง่าย

และเนื่องจากถ้าดูจากระยะเวลาที่เราไม่ได้อัพเดทข้อมูลกระทู้นี้เลยมานานมากแล้ว เนื่องจากนายมิ้วค์ไม่มีเวลาเลยครับ แต่ถ้าแฟนปลาทองคนไหนกดถูกใจที่หน้าเพจเฟตบุคจะเห็นได้ว่า ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ ได้แบ่งมีทีมงานมากขึ้น มีการจัดส่งมากขึ้น ทั้งในประเทศและต่างประเทศ โดยเฉพาะกรุงเทพ คนรักปลาท่านใดไม่มีเวลา แต่ต้องการเลี้ยงปลาทอง ไม่ว่าจะมีตู้ปลา หรือ ยังไม่มี ทางร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆพร้อมจัดสรรให้ท่านได้สะดวกสบายมากขึ้น เราสามารถจัดให้ท่านได้เพียงแค่ท่านต้องการ โทรคอนเฟริมเรื่อง ตัวปลา เกรดปลา ราคาปลา ระบุสิ่งที่ท่านต้องการ เราพร้อมจัดส่ง ติดตั้ง ลงปลา ให้ท่านเสร็จสรรพ เป็นทางเลือกให้ท่านสบายและมีความสุขมากยิ่งขึ้น

และถ้าใครกดติดตามเราผ่านเพจเฟตบุค ท่านจะเห็นว่าเรามีการจัดส่งปลาทองทุกวัน ไม่ว่าจะเป็นต่างจังหวัด และในกรุงเทพมหานคร เราจะอัพเดทผ่าน https://www.facebook.com/fishandcarshop    ทุกๆวัน 

และที่สำคัญ วันนี้ นาทีนี้ เราอยากจะบอกว่า 76 จังหวัดของประเทศไทย ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ จัดส่งปลาทองไปครบทุกจังหวัดแล้ว ไม่ว่าจะเป็นภาคเหนือ ภาคใต้ ภาคกลาง ภาคตะวันออก ภาคตะวันตก และ อื่น ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆถึงกล้าการันตรีว่าคนไทยทั่วประเทสรักปลาทอง และดีใจที่ทุกๆคนใช้บริการจากร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆกันมาโดยตลอดไม่ขาดสาย เราจึงต้องขอขอบคุณจากใจจริงๆครับ  วันนี้นายมิ้วค์ขออนุญาติอัพเดทภาพที่เราได้เก็บรวบรวมไว้จัดส่งปลาทอง และเป็นภาพที่ถ่ายเพื่อส่งให้ลูกค้าสบายใจว่าเราจัดส่งจริง มีใบเวลารับ มีการนัดรับ มีการการันตรี ที่สำคัญไม่เคยผิดพลาด ผมเข้าใจว่าการซื้อ-ขายผ่านโลกออนไลน์ หลายท่านอาจจะไม่ค่อยสบายใจ แต่ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆจะทำให้ท่านสบายใจมากที่สุดและตอบแทนให้ท่านมีความสุขที่สุดกับการเลี้ยงปลาทอง และจะไม่ทำให้ท่านผิดหวังครับ

ลองภาพภาพประกอบก่อนทำการจัดส่งครับ  เราทำการจัดส่ง ถ้าไม่ไกล เราจะเดินทางไปส่งเอง ต่างจังหวัดเรามีบริษัทที่มีประกันของเสียหายและดูแลอย่างดี มีความรับผิดชอบในการจัดส่งดูแลให้ครับ ไม่ว่าจะเป็น รถทัวร์ รถไฟ เครื่องบิน

76 จังหวัด ทั่วประเทศไทย ร้านปลาสวยน่ะจ๊ะ..กิ้วๆ จัดส่งปลาทองให้คุณมีความสุขกับการเลี้ยงปลาทองครบทุกจังหวัดเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณทุกๆท่านจากใจจริง เราจะพัฒนาคุณภาพและเพิ่มมาตรฐานสินค้าและเพิ่มสินค้าตอบแทนทุกท่านให้มากขึ้นแทนคำขอบคุณ เราสัญญา ขอบคุณทุกๆท่านจากใจจริงครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม 2014, 12:52:05 AM โดย มิ้วค์ »